อาหารเจ ขนมเจ เครื่องดื่มเจทำไมแพง???

22 ม.ค. 64 14:38 น. / ดู 19,374 ครั้ง / 8 ความเห็น / 0 ชอบจัง / แชร์
เป็นเพราะแบรนด์หรือเปล่าคะ แล้วถ้าไม่ใช่ยี่ห้อดังๆ เป็นร้านธรรมดา แต่ออกเมนูนี้มา จะราคาเท่าไหร่คะ? เราบนกินเจไว้ แต่เห็นราคาของเจคือแพงไปจริงๆ ยิ่งนอกเทศกาลเจคือพักก่อน ใครกินเจตอนนี้บ้างคะแนะนำหน่อย
เลขไอพี : ไม่แสดง | ตั้งกระทู้โดย Windows 10

อ่านต่อ คุณอาจจะสนใจเนื้อหาเหล่านี้ (ความคิดเห็นกระทู้ อยู่ด้านล่าง)

ความคิดเห็น

#1 | booklookme | 25 ม.ค. 64 11:27 น.

คงแบรนด์แหละ และเค้าอาจจะมีส่วนแบ่งกับไวตามิ้ลก็ได้ แบบร่วมงานกัน ค่าสัญญานู้นนี่นั่นเลยแพง

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#2 | นางสาวจริงใจ | 26 ม.ค. 64 10:34 น.

อยากกินเจก็ทำกินเอง เราใช้ผงธัญพืชนัวร์สำหรับคนกินเจ หรือคนที่ไม่กินนม ชงแทนเวลากินกาแฟ กินชาไทยที่เอามาชงๆเองอ่ะ เจทั้งหมด อร่อยมากกกก

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#3 | NooYim | 27 ม.ค. 64 13:52 น.

พอๆกับที่ว่า อาหารคลีนแพง ฮรืออออ จะรักสุขภาพทำไมยากจัง

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#4 | hanajang | 28 ม.ค. 64 16:07 น.

เราซื้อผงครีมเทียมธัญพืช NUA มาชงกินเอง ทำเองถูกกว่า อร่อยแล้วก็ดีต่อสุขภาพด้วย

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#5 | sz444161 | 31 ม.ค. 64 10:36 น.

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#6 | Thanatchaya.S | 24 ก.พ. 64 18:17 น.

เราว่าทำเองง่ายกว่าน้า

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#7 | who369 | 25 ก.พ. 64 12:15 น.

ส่วนใหญ่อาหารเจ อาหารคลีนจะมาพร้อมกับคำว่าวัตถุดิบ "ออแกนนิค" ทำให้ราคาตั้งราคาสูงได้

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#8 | praewvy | 26 มี.ค. 64 10:17 น.

ทำให้อร่อยยากจ้า

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

แสดงความคิดเห็น

จะต้องเป็นสมาชิกจึงจะแสดงความคิดเห็นได้
เป็นสมาชิกอยู่แล้ว ลงชื่อเข้าใช้ระบบ
ยังไม่ได้เป็นสมาชิก สมัครสมาชิกใหม่
หรือจะลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Google หรือ Facebook ก็ได้
ลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Facebook
ลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Google