ทานยาคุมแล้ว คลื่นไส้ จะอาเจียน แนะนำตัวที่ไม่มีอาการให้หนูหน่อยค่ะ

5 ต.ค. 65 23:08 น. / ดู 939 ครั้ง / 5 ความเห็น / 0 ชอบจัง / แชร์
หนูกินยาคุมแล้ว มีอาการคลื่นไส้ จะอาเจียน จนไม่อยากทำอะไรเลย บางวันต้องลางาน จนเจ้านายตำหนิแล้ว กลัวตกงาน แต่ไม่ทานยาคุมก็กลัวท้องช่วยด้วยนะคะ
เลขไอพี : ไม่แสดง | ตั้งกระทู้โดย Windows 10

อ่านต่อ คุณอาจจะสนใจเนื้อหาเหล่านี้ (ความคิดเห็นกระทู้ อยู่ด้านล่าง)

ความคิดเห็น

#1 | KepleeP | 12 ต.ค. 65 15:32 น.

แนะนำให้ลองเปลี่ยนยาคุมดูนะคะ 

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#2 | พิมณภา | 13 ต.ค. 65 22:56 น.

บางตัวอาจจะไม่ถูกกับเราทานแล้วคลื่นไส้ อาเจียนลองเปลี่ยนดูนะคะ ทานมินิดอซ เหมือนพี่มั้ย แถมผิวดี อีกจ้าาา

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#3 | kaewdix | 14 ต.ค. 65 18:31 น.

แนะนำให้หยุดยาคุม ลองเปลี่ยนเป็นใส่ห่วงคุมกำเนิดดูนะ

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#4 | ปอมปอมพูริน | 15 ต.ค. 65 20:51 น.

ไม่คลื่นไส้ ไม่อาเจียน ผิวดูดีด้วย ทานมินิดอซซิเชื่อเรา

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

#5 | ๋JeabJeab | 16 ต.ค. 65 13:25 น.

เปลี่ยนไปเรื่อยๆ จนเจอตัวที่ถูกกับเราค่ะ มินิดอซนี่แหละใช่เลย

ไอพี: ไม่แสดง | โดย Windows 10

แสดงความคิดเห็น

จะต้องเป็นสมาชิกจึงจะแสดงความคิดเห็นได้
เป็นสมาชิกอยู่แล้ว ลงชื่อเข้าใช้ระบบ
ยังไม่ได้เป็นสมาชิก สมัครสมาชิกใหม่
หรือจะลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Google หรือ Facebook ก็ได้
ลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Facebook
ลงชื่อเข้าใช้ระบบด้วย Google